
  

  

FOMU YA UWAKILISHI  
MKUTANO MKUU WA  22 WA MWAKA  

 
  
1. Mimi/sisi……………………………………………..………wa………………………………….(anwani)……………..……………………………kama 

mwanahisa/wanahisa wa DCB Commercial Bank Plc, mwenye/wenye cheti cha hisa namba 
(CDS Na.)…………………………………………………Ninamteua/tunamteua ……………………………………………..……………………. 
Mwenye kitambulisho cha kupiga kura/Leseni ya Udereva/ Taifa namba 
……………………………………….………… wa (anwani) …………………………. kama mwakilishi wangu/wetu 
kuhudhuria na kupiga kura kwa niaba yangu/yetu katika Mkutano Mkuu Ishirini na Mbili wa 
Mwaka utaofanyika tarehe 14 Mwezi Septemba 2024 na kwa wakati mwingine itakapotokea 
umeahirishwa.  

  
2. Mwakilishi wangu/wetu atapiga kura kama ifuatavyo: -  

 
S/N  MAAZIMIO  NDIYO  HAPANA  

1  Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi ya mwaka ulioishia 31 
Disemba 2023 

    

2  Kupokea Taarifa ya Mkaguzi Huru ya Hesabu zilizokaguliwa za 
mwaka ulioshia tarehe 31 Desemba, 2023.  

    

3  Kupokea na kuidhinisha pendekezo la kuongeza mtaji wa 
benki kwa njia ya hisa stahiki 

    

5  Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi  wa Bodi     

6  Kuteua Wakaguzi wa Huru wa Hesabu zilizokaguliwa kwa 
mwaka ulioishia 31 Disemba 2024 

    

7 Kupanga Tarehe na Ukumbi wa Mkutano Mkuu wa 23      

   
3. Ninamuelekeza/tunamuelekeza mwakilishi wangu/wetu kupiga kura kama ifuatavyo:  

Kuidhinisha kuongezwa muda kwa wajumbe watatu na kuteua mjumbe mmoja wa Bodi ya 
wakurugenzi watakaowakilisha kundi la wanahisa binafsi: (Weka alama  kwenye jina 
Mjumbe wa Bodi)   
 
Kuongeza muda wa wajumbe wa Bodi  

S/N  JINA   KURA  

 Dr. Amina Abdul Baamary – Mjumbe Kundi la 
wanahisa Binafsi. 

 

  

  Mr. Cliff Nyangasi Maregeli – Mjumbe Kundi la 
wanahisa Binafsi. 

 

  
 
 
 
 

 



 Mr. David Misonge Shambwe – Mjumbe Huru 

 

 

 
        Uteuzi wa mjumbe wa Bodi  
 

S/N  JINA   KURA  

 Mr. David Joshua Minja – Mjumbe Kundi la 
wanahisa Binafsi. 

 

  

 
 

Taarifa Nyingine za Mwanahisa/Wanahisa:  

Jina/Majina:    
   

Namba ya  
Kitambulisho:  

  

Anwani ya Makazi:  
  

  

Namba ya Simu:  
  

  

Barua Pepe (kama 
ipo):  
  

  

TIN namba (kama ipo)   

Sahihi:  
  

  

Tarehe ya Kusaini:   
  

  

 
 
 
 
         Imetolewa leo tarehe…………………………Mwezi SEPTEMBA Mwaka 2024 
 
 
 

 *Fomu hii ya Uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa Kwa Katibu wa Kampuni, kupitia tawi 
lolote la DCB Commercial Bank Plc au kutumwa kwenye barua pepe: 
shareholder@dcb.co.tz, masaa Arobaini na nane (48) kabla ya Kufanyika kwa Mkutano.   

 
 

 
  
 


