



## TAARIFA BINAFSI ZA WAOMBAJI WENGINE KAMA WAPO

**X<sub>3</sub>**

Saini ya mfano:

Jina kamili:

Tarehe:

**X<sub>4</sub>**

Saini ya mfano:

Jina kamili:

Tarehe:

Alama ya dole gumba:

Alama ya dole gumba:

Tarehe ya kuzaliwa:

Tarehe ya kuzaliwa:

Mahali ulipozaliwa:

Mahali ulipozaliwa:

Mahali unapoishi:

Mahali unapoishi:

Anwani:

Anwani:

Nambari ya simu:

Nambari ya simu:

Kazi:

Kazi:

Anwani ya mwajiri:

Anwani ya mwajiri:

Nambari ya simu ya mwajiri:

Nambari ya simu ya mwajiri:

Barua pepe ya mwajiri:

Barua pepe ya mwajiri:

### MAPATO YA MWOMBAJI

Wastani wa mapato kwa mwezi: \_\_\_\_\_ Wastani wa kutoa kwa mwezi: \_\_\_\_\_

Wastani wa kuweka kwa mwezi: \_\_\_\_\_ Aina ya kazi/biashara  
ambayo mapato yake yatawekwa kwenye Akaunti yako:

### IDHINISHO

Kwa kuheshimu, kuzingatia na kutoa hundi, fedha taslimu, taarifa za Akaunti, maagizo elekezi na mikataba yote inayoihusu Akaunti hii, kwa niaba yetu tutawakilishwa na;

 Yeyote  
kati yetu wawili / watatu  
kati yetu Wote  
kwa pamoja Wafuatao  
(mfano X<sub>1</sub> na X<sub>3</sub>):

### MAPITIO (KWA MATUMIZI YA OFISI TUU)

Imejazwa na: \_\_\_\_\_ Tarehe: \_\_\_\_\_

Imeidhinishwa na: \_\_\_\_\_ Tarehe: \_\_\_\_\_

### VIAMBATANISHO

Picha mbili za rangi kwa kila mwombaji

Kitambulisho kimojawapo kati ya vifuatavyo:

- Pasipoti (Hati ya kusafiria kutoka Uhamiaji)
- Kadi ya Mpiga kura
- Hati ya kiapo (affidavit)
- Kitambulisho cha kazi (Employee's Identity Card)
- Leseni ya udereva
- Barua kutoka serikali za mitaa (yenye picha ya rangi iliyogongwa mhuri kwenye barua)

Uthibitisho wa makazi:

- Hati ya nyumba
- Mkataba wa kukodisha nyumba kama ni mpangaji (mkataba ulioidhinishwa na serikali za mitaa)
- Barua kutoka serikali za mitaa
- Bili ya maji, umeme, mapato n.k. (yenye jina lako kwenye bili husika)